

## MKOA WA SINGIDA

### MUHTASARI WA MAENEO YA UTAWALA

NA	WILAYA	HALMASHAURI	IDADI YA MAJIMBO	IDADI YA TARAFU	IDADI YA KATA	IDADI YA VIJJI	IDADI YA MITAA	IDADI YA VITONGOJI
1.	Singida	Halmasauri ya Manispaa ya Singida	1	2	18	19	53	84
		Halmashauri ya Wilaya ya Singida	1	3	21	84	-	439
2.	Iramba	Halmashauri ya Wilaya ya Iramba	1	4	20	70	-	392
3.	Manyoni	Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni	1	4	19	58	-	279
		Halmashauri ya Wilaya ya Itigi	1	1	13	39	-	171
4.	Ikungi	Halmashauri ya Wilaya ya Ikungi	2	4	28	101	-	545
5.	Mkalama	Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama	1	3	17	70	-	388
	<b>5</b>	<b>7</b>	<b>8</b>	<b>21</b>	<b>136</b>	<b>441</b>	<b>53</b>	<b>2298</b>